📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya: TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna: SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

19 August 2021

thumbnail

Dt 19/08/2021 DD Yadagiri TSAT Vidya Nipuna Channels Digital Classes Video Lessons TM EM UM Mediums


 *ఆగష్టు 19వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*5వ తరగతి - English - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Poem - The Best of Friends*
👇



~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*4వ తరగతి - గణితం - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - ఏవైపు నుంచి ఎలా అగుపిస్తాయి*
👇





~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ,తరగతి - English - ఉదయం 11.30 నుండి 11.45 వరకు* 

 *👉పాఠం - Every Success Story is a Story of Great Failure*
👇




🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*9వ,తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - ఉదయం 12.45 నుండి 12.02 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - సమచలనం, అసమ చలనం, సమ వృత్తాకార చలనం*
👇



♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ,తరగతి - Physics - ఉదయం 12.02 నుండి 12.32 వరకు* 

 *👉పాఠం - Reflection of Light at Curved Surface - Ray Diagrams* (EM)
👇



^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

*8వ,తరగతి - గణితం - ఉదయం 12.32 నుండి 01.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - అకరణీయ సంఖ్యలు - ధర్మాలు*
👇



~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*

*3వ తరగతి - EVS - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం: - కుటుంబాలు - రకాలు*




~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*5వ తరగతి - గణితం - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,,ల వరకు*

*👉పాఠం - నాలుగు అంకెల సంఖ్యల కూడికలు, మొత్తాలను అంచనా వేయడం*





            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - హిందీ - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - బరస్తే బాదల్ -2*





~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - దర్పణసూత్రం - ఉత్పాదన*





~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - సామాన్య శాస్త్రం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

*👉పాఠం - ఆమ్లాలు, క్షారాలు, రసాయనిక సూచికలు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Social - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Rains and Rivers - 1* (UM)

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Gen Science - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Playing with Magnets* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - గణితం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - పూర్ణాంకాలు*

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - కణ నిర్మాణం - కణాలలో వైవిధ్యం*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - Urdu - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Hazrath Omar Bin Abdul Aziz (RH)* (UM)

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - Bio Science - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Animal Tissue - Eprithelial and Connective Tissue* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - చలనం*



 *Digital Lessons Through - Nipuna Channel*

************************************

*1వ & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: తెలుగు*

*పాఠ్యాంశం: చిత్రాలు - పదాలు*
*
*సమయం: 10:00 am to 10:30 am*




**************************************

*3వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: EVS*

*పాఠ్యాంశం: Shelters of Animals* (EM)

*సమయం: 10:30 am to 11:00 pm*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Andhar - Bahar* (UM)

*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*4వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Maqthalif Nazare Maqthalif Pahlu* (UM)

*సమయం: 11:30 pm to 12:00 pm*

**************************************

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Social*

*పాఠ్యాంశం: World Between World Wars - 1* (UM)

*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

***************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Bio Science*

*పాఠ్యాంశం: Cell - Structure and it's Functions - 2* (UM)

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*
Tags :

No Comments