📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya: TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna: SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

19 August 2021

thumbnail

Dt 19/08/2021 DD Yadagiri TSAT Vidya Nipuna Channels Digital Classes Work Sheets and Video Lessons Time Tables TM EM UM Mediums

గమనిక పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి

 *ఆగష్టు 19వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*5వ తరగతి - English - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Poem - The Best of Friends*
👇
https://youtu.be/rObFsEVR_ho
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*4వ తరగతి - గణితం - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

👇
https://youtu.be/8VMFUvy_hyQ
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ,తరగతి - English - ఉదయం 11.30 నుండి 11.45 వరకు* 

👇
https://youtu.be/qr26aT6xgb0

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*9వ,తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - ఉదయం 12.45 నుండి 12.02 గంటల వరకు*

👇
https://youtu.be/NwvCLgCyxCA

♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ,తరగతి - Physics - ఉదయం 12.02 నుండి 12.32 వరకు* 

👇
https://youtu.be/8Jmm273A5Mo

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

*8వ,తరగతి - గణితం - ఉదయం 12.32 నుండి 01.00 గంటల వరకు*

👇
https://youtu.be/sN5UDv1jqAA
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*

*3వ తరగతి - EVS - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*5వ తరగతి - గణితం - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,,ల వరకు*


            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - హిందీ - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - సామాన్య శాస్త్రం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Social - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Rains and Rivers - 1* (UM)
باریش اور دریا

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Gen Science - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Playing with Magnets* (UM)
مغنٹس سے کھیل
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - గణితం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*


             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - Urdu - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Hazrath Omar Bin Abdul Aziz (RH)*  (UM)
حضرت عمر بن عبداعزیز

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - Bio Science - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Animal Tissue - Eprithelial  and Connective Tissue* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - చలనం*



 *Digital Lessons Through - Nipuna Channel*

************************************

*1వ & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: తెలుగు*

*పాఠ్యాంశం: చిత్రాలు - పదాలు*
*
*సమయం: 10:00 am to 10:30 am*

**************************************

*3వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: EVS*

*పాఠ్యాంశం: Shelters of Animals* (EM)

*సమయం: 10:30 am to 11:00 pm*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Andhar - Bahar* (UM)

*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*4వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Maqthalif Nazare Maqthalif Pahlu* (UM)
مختلف نظارے مختلف پہلے

*సమయం: 11:30 pm to 12:00 pm*

**************************************

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Social*

*పాఠ్యాంశం: World Between World Wars - 1* (UM)

*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

***************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Bio Science*

*పాఠ్యాంశం: Cell - Structure and it's Functions - 2* (UM)

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*

No Comments