📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya: TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna: SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

16 August 2021

thumbnail

Dt 16/08/2021 DD Yadagiri TSAT Vidya Nipuna Channels Digital Classes Work Sheets and Video Lessons Time Tables TM EM UM Mediums

పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి

*ఆగష్టు 16వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*



*5వ తరగతి - తెలుగు - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

👇



~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*4వ తరగతి - EVS - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

👇



~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ,తరగతి - జీవశాస్త్రం - ఉదయం 11.30 నుండి 11.55 వరకు* 

👇



🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*9వ,తరగతి - Maths - ఉదయం 11.55 నుండి 12.24 గంటల వరకు*

👇




♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*8వ,తరగతి - Maths - ఉదయం 12.24 నుండి 12.40 వరకు* 

 *👉పాఠం - Properties of Rational Numbers* (EM)
👇



     style="display:block"
          data-ad-client="ca-pub-2111059171644673"
               data-ad-slot="8701706271"
                    data-ad-format="auto"
                         data-full-width-responsive="true">

                        




^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*


*3వ తరగతి - గణితం - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*





~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*5వ తరగతి - EVS - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,,ల వరకు*






            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*





~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - తెలుగు - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - దానశీలం - 2*



     style="display:block"
          data-ad-client="ca-pub-2111059171644673"
               data-ad-slot="8701706271"
                    data-ad-format="auto"
                         data-full-width-responsive="true">

                        



~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - సామాన్య శాస్త్రం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Gen Science - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Acids and Bases* (EM)

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Maths - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - గణితం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*


             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - Maths - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Rational Numbers - 2* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - Physics - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*


            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - హిందీ - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*



*Digital Lessons Through - Nipuna Channel*


*16-08-2021*

************************************

*1వ & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: తెలుగు*

*పాఠ్యాంశం: ఆటలు - పాటలు - 4*

*సమయం: 10:00 am to 10:30 am*

**************************************

*3వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: EVS*

*పాఠ్యాంశం: Let Us Play* (EM)



     style="display:block"
          data-ad-client="ca-pub-2111059171644673"
               data-ad-slot="8701706271"
                    data-ad-format="auto"
                         data-full-width-responsive="true">

                        




*సమయం: 10:30 am to 11:00 pm*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Gahara - Utthal* (UM)




*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*4వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Quandeel* (UM)





*సమయం: 11:30 pm to 12:00 pm*

**************************************

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*






*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

***************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Aye Abr - e - Rawaa'n* (UM)

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*

No Comments