📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya: TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna: SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

24 August 2021

thumbnail

Dt 24/08/2021 DD Yadagiri TSAT Vidya Nipuna Channels Digital Classes Work Sheets TM EM UM Mediums

గమనిక : పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి

ఆగష్టు 24వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*💫 ప్రాథమిక పాఠశాలల (Primary Schools) షెడ్యూల్డ్

<><><><><><><><><><><><><>

*3వ తరగతి - గణితం - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

👇
https://youtu.be/J_GswepKTw0
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*5వ తరగతి - EVS - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

👇
https://youtu.be/JsDU3BIPOsA

       💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*📡 టీ- శాట్(T-sat)*

*3వ తరగతి - తెలుగు - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*


~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*4వ తరగతి - English - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,,ల వరకు*

*👉పాఠం - Poem - School is Fun*

            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*Digital Lessons Through - Nipuna Channel*

************************************

*1వ & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: In - Out* (EM)
*
*సమయం: 10:00 am to 10:30 am*

**************************************

*5వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: EVS*

*పాఠ్యాంశం: Agriculture Crops* (EM)

*సమయం: 10:30 am to 11:00 pm*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Hurf - e - Tahejji* (UM)

*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*5వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Bade Aadad - 2* (UM)

*సమయం: 11:30 pm to 12:00 pm*

**************************************



*ఆగష్టు 24వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*💎 ఉన్నత పాఠశాలల (High Schools) షెడ్యూల్డ్*

           √√√√√√√√√√√√√√√√√√√√

*10వ,తరగతి - భౌతికశాస్త్రం - ఉదయం 11.30 నుండి 11.53 వరకు* 

👇
https://youtu.be/h3FhdiOF_C0

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*8వ,తరగతి - జీవశాస్త్రం - ఉదయం 11.53 నుండి 12.14 గంటల వరకు*

👇
https://youtu.be/4dmwH9II-u8

♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ,తరగతి - Physics - ఉదయం 12.14 నుండి 12.41 వరకు* 

 *👉పాఠం - Motion : Motion is Relative* (EM)
👇
https://youtu.be/BhbpHQbuqUI

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

*8వ,తరగతి - English - ఉదయం 12.41 నుండి 01.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - My Mother* (Poem)
👇
https://youtu.be/LDsdjAiq_lA
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*📡 టీ- శాట్(T-sat)*

*10వ తరగతి - Social - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Ideas of Development -2* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - సాంఘీక శాస్త్రం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Maths - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Integers -3* (UM)

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Social - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Land Forms - A* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - English - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*


             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - Bio Science - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Cell: The Basic Unit of Life - 1* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*


            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - Social - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*


              🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*💥 Digital Lessons Through - Nipuna Channel*

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Real Numbers (Logarithms)* (UM)

*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

***************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Eidgah - 1* (UM)

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*

No Comments