📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya: TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna: SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

26 July 2021

thumbnail

Dt 27.07.2021 Digital Classes Time Tables and Videos

*జూలై 27వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - గణితం - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - కాలం - ద్రవ్యం*
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*8 & 9వ,తరగతులు - Maths - ఉదయం 11.00 నుండి 11.30 వరకు* 

 *👉పాఠం - Area and Parameter of 2D Shapes* (EM)
👇

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*10 వ,తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - పరమాణువులు - అణువులు*
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ, తరగతి - Bio Science -12.00 నుండి 12.30 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Food Production - Pollution* (EM)
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - English - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం: - Occupations*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*3, 4 & 5వ తరగతులు - EVS - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Our Villages and Public Institutions* (UM)

            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - English - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Reading Comprehension -II*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - గణితం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - సాంఖ్యక శాస్త్రం - భావనలు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*6 & 7వ తరగతులు - తెలుగు - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

*👉పాఠం - చదవడం, రాయడం - వాక్యాలు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*6 & 7వ తరగతులు - Urdu - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - * (UM)

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6 & 7వ తరగతులు - సాంఘీక శాస్త్రం - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - రాజ్యాంగం - పిల్లల హక్కులు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - జీవశాస్త్రం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - మొక్కలు - జంతువులు - జీవక్రియలు*

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8 & 9వ తరగతులు - Bio Science - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Plants - Animals - Life Processes* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - Social - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Types of Government* (UM)

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ తరగతి - Physics - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Atoms, Molecules, Elements, Symbols.. etc* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - హిందీ - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - పఠనా సమగ్రతా*

No Comments