📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya: TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna: SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

25 July 2021

thumbnail

Dt 26.07.2021 Digital Classes Time Tables and Videos

*జూలై 26వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - English - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Occupations*
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*8 & 9వ,తరగతులు - జీవశాస్త్రం - ఉదయం 11.00 నుండి 11.30 వరకు* 

 *👉పాఠం - మొక్కలు - జంతువులు - జీవక్రియలు*
👇

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*10 వ,తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - పదార్థం స్థితులు - పరమాణు నిర్మాణం*
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ, తరగతి - Maths -12.00 నుండి 12.30 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Surface Area of 3 D Objects* (EM)
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - గణితం - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం: - కొలతలు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*3, 4 & 5వ తరగతులు - Maths - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Measurements* (UM)

            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - Social - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - National Movements of India - Constitution - Highlights - Preamble* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - Bio Science - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Food Production - Pollution* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*6 & 7వ తరగతులు - గణితం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

*👉పాఠం - సమతల పటాల వైశాల్యాలు - చుట్టుకొలతలు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*6 & 7వ తరగతులు - English - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Save the Trees* Writing Reading

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6 & 7వ తరగతులు - Gen Science - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Energy, Sun - Planets, Atmosphere, Rain* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - గణితం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - సమతల పటాల వైశాల్యాలు - చుట్టుకొలతలు*

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8 & 9వ తరగతులు - Maths - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం -  Lines and Angles* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - హిందీ - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - మనో రేఖా చిత్రణ్*

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ తరగతి - Bio Science - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Food Production - Pollution* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6 & 7వ తరగతులు - గణితం - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - సౌష్టవం*

No Comments