📡 Digital Classes

Digital Classes, Videos, Work Sheets, Live Worksheets, Online Tests, Online Classes

📡 DD Yadagiri: Airtel: - 946, Sun Direct: - 188, Tata Sky: - 1499, Videocon: - 702, Dish TV: -1627, Bright Way Local: 23.
📡 TSAT Vidya:TATA Sky - 1479, SUN Direct - 195, Airtel - 948, Bright Way Local: 49.
📡 TSAT Nipuna:SUN Direct : 196, Airtel - 949, TATA Sky -1480, Bright Way Local: 50

గమనిక :  1. వీడియో లు యూట్యూబ్ లింక్ మీద క్లిక్ చేసి చూడండి 2. పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి *ఆ...

గమనిక : 
1. వీడియో లు యూట్యూబ్ లింక్ మీద క్లిక్ చేసి చూడండి
2. పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి


*ఆగష్టు 05వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*5వ తరగతి - EVS - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*4వ తరగతి - English - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ,తరగతి - గణితం - ఉదయం 11.30 నుండి 11.52 వరకు* 

👇

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*9వ,తరగతి - జీవశాస్త్రం - ఉదయం 11.53 నుండి 12.10 గంటల వరకు*

👇

♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*8వ, తరగతి - జీవశాస్త్రం -12.11 నుండి 12.25 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*9వ,తరగతి - Physics - ఉదయం 12.25 నుండి 01.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Matter Around Us* (EM)
👇

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


*టీ- శాట్(T-sat)*

*3వ తరగతి - గణితం - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*5వ తరగతి - English - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*


            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - English - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - భౌతికశాస్త్రం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - సామాన్యశాస్త్రం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Social - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*


♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Gen Science - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Our Food* (UM)
ہمارے غذا
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - గణితం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*


             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - భౌతికశాస్త్రం - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - Urdu - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Manajaat - e - Maqbool* (UM)
مناجات مقبولِ

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - Bio Science - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - గణితం - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*




 💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢



*Digital Lessons Through - Nipuna Channel*

*05-08-2021*

************************************

*3వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Shapes and Spatial Understanding* (EM)

*సమయం: 10:30 am to 11:00 am*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: గణితం*

*పాఠ్యాంశం: పెద్ద - చిన్న*

*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*5వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: EVS*

*పాఠ్యాంశం: Janwar Hamari Jindagi ka zarya - 1* (UM)
جانور ہماری زندگی کا ذریعہ

*సమయం: 11:30 am to 12:00 pm*

**************************************

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Bio Science*

*పాఠ్యాంశం: Nutrition - 1* (UM)
تغز یہ

*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

**************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Physics*

*పాఠ్యాంశం: Matter Around Us* (UM)
مادہ ہمارے اطراف

*సమయం: 12:30 pm to 01:00 pm*

***************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: English*

*పాఠ్యాంశం: Things Around Us*

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*

తరగతి వారీగా టైం టేబుల్స్

గమనిక : వీడియో తరగతుల కోసం యూట్యూబ్ లింక్ మీద క్లిక్ టచ్ చేయండి. పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి * ఆగష్టు 04వ...



గమనిక : వీడియో తరగతుల కోసం యూట్యూబ్ లింక్ మీద క్లిక్ టచ్ చేయండి.

పాఠం పేరు మీద క్లిక్ టచ్ చేసి వర్క్ షీట్లు డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి



*ఆగష్టు 04వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*3వ తరగతి - గణితం - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*5వ తరగతి - English - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ,తరగతి - Maths - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 వరకు* 

👇

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*9వ,తరగతి - గణితం - ఉదయం 12.00 నుండి 12.27 గంటల వరకు*

👇

♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*8వ, తరగతి - Physics -12.28 నుండి 01.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Force - Contact and Non Contact Force EM
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢




*టీ- శాట్(T-sat)*

*3వ తరగతి - English - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*4వ తరగతి - గణితం - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*


            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - Physics - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - గణితం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - హిందీ - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Social - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*


♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Social - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Reading and Making Maps* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - Urdu - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Khuda ki Shaan* (UM)
خُدا کی شانِ

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - Bio Science - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - What is Science?* (UM)
سائنس کیا ہے ؟

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - Maths - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*


            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - Physics - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Matter Around Us* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - English - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - The Snake and the Mirror - 1*


💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢



*Digital Lessons Through - Nipuna Channel*

*04-08-2021*

************************************

*4వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: EVS*

*పాఠ్యాంశం: Changing Family Structure* (EM)

*సమయం: 10:30 am to 11:00 am*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Big - Small* (EM)

*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*3వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Ashkaal aur Waza ki Tafheem* (UM)
اشکال آور وضع کی تفہیم

*సమయం: 11:30 am to 12:00 pm*

**************************************

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Physics*


*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

**************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*


*సమయం: 12:30 pm to 01:00 pm*

***************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Aao Sekhe Khel Khel May - 1* (UM)
آو سیکھے کھیل کھیل مے

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*

* ఆగష్టు 03వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు* పాఠం పేరు మీద క్లిక్/టచ్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి *3వ తరగతి - తెలుగు - 10.3...

*ఆగష్టు 03వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

పాఠం పేరు మీద క్లిక్/టచ్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి



*3వ తరగతి - తెలుగు - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*4వ తరగతి - గణితం - 11.00 నుండి 11.30 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ,తరగతి - గణితం - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 వరకు* 

👇

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*9వ,తరగతి - Bio Science - ఉదయం 12.00 నుండి 12.27 గంటల వరకు*

👇

♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦♦

*8వ, తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం -12.28 నుండి 01.00 గంటల వరకు*

👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢





*టీ- శాట్(T-sat)*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - English - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం: - Good Habbits*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*3, 4 & 5వ తరగతులు - తెలుగు - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*


            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - Maths - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - తెలుగు - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - దానశీలం - 1*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*7వ తరగతి - గణితం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*7వ తరగతి - Gen Science - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Food Components* (UM)

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6వ తరగతి - Maths - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Knowing Our Numbers - 1* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6వ తరగతి - తెలుగు - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - అభినందన - 1*

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8వ తరగతి - తెలుగు - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - త్యాగ నిరతి - 1*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8వ తరగతి - Physics - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Force - Contact and Non Contact Force* (EM)

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*9వ తరగతి - Maths - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*9వ తరగతి - భౌతిక శాస్త్రం - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*








*Digital Lessons Through - Nipuna Channel*


*03-08-2021*

************************************

*5వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Bigger Numbers* Part- 1 (EM)

*సమయం: 10:30 am to 11:00 am*

**************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: తెలుగు*

*పాఠ్యాంశం: ఆటలు - పాటలు - 1*

*సమయం: 11:00 am to 11:30 pm*

**************************************

*4వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Chand aur Suraj* (UM)
چاند اور سورج

*సమయం: 11:30 am to 12:00 pm*

**************************************

*10వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Maths*


*సమయం: 12:00 pm to 12:30 pm*

**************************************

*9వ తరగతి*

*సబ్జెక్ట్: Urdu*

*పాఠ్యాంశం: Kab tak mere Moula (UM)
کب تک میرے مولا

*సమయం: 12:30 pm to 01:00 pm*

***************************************

*1 & 2వ తరగతులు*

*సబ్జెక్ట్: Maths*

*పాఠ్యాంశం: Chota - Bada* (UM)  
چھوٹا - بڑا

*సమయం: 03:00 am to 03:30 pm*


BRIDGE COURSE 2021-22 DAY-24 (30/7/2021)  VIDEO LINKS & WORKSHEET LINKS LEVEL-I     1,2,3 CLASSES LEVEL-II    4,5 CLASSES LEVEL-I  TELUG...

BRIDGE COURSE 2021-22
DAY-24 (30/7/2021)  VIDEO LINKS & WORKSHEET LINKS


LEVEL-I     1,2,3 CLASSES
LEVEL-II    4,5 CLASSES



LEVEL-I  TELUGU
VIDEO LINK


LEVEL-I  ENGLISH
VIDEO LINK


LEVEL-I  MATHS
VIDEO LINK

LEVEL-II  TELUGU
VIDEO LINK


LEVEL-II  ENGLISH 
VIDEO LINK


LEVEL-II MATHS
VIDEO LINK


LEVEL-II EVS
VIDEO LINK

📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺📺

BRIDGE COURSE 2021-22
DAY-24 (30/7/2021) VIDEO LINKS & WORKSHEET LINKS  

LEVEL-III 6,7,8 CLASSES
LEVEL- IV 9,10 CLASSES


LEVEL-III TELUGU
VIDEO LINK


LEVEL-III ENGLISH
VIDEO LINK

LEVEL-III HINDI
VIDEO LINK


LEVEL-III BIO-SCIENCE
VIDEO LINK

LEVEL-III SOCIAL-STUDIES
VIDEO LINK


LEVEL-IV TELUGU
VIDEO LINK

WORKSHEET LINK 
LEVEL-IV ENGLISH 
VIDEO LINK


LEVEL-IV HINDI
VIDEO LINK


LEVEL-IV BIO-SCIENCE
VIDEO LINK


LEVEL-IV PHY-SCIENCE
VIDEO LINK


LEVEL-IV SOCIAL
VIDEO LINK

*జూలై 30వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు* (పాఠం పేరు మీద క్లిక్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి) *3, 4 & 5వ తరగతులు - Engli...

*జూలై 30వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*



(పాఠం పేరు మీద క్లిక్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి)



*3, 4 & 5వ తరగతులు - English - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Good Habbits*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*8 & 9వ,తరగతులు - Bio Science - ఉదయం 11.00 నుండి 11.30 వరకు* 



🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*10 వ,తరగతి - గణితం - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 గంటల వరకు*

👇

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ, తరగతి - Bio Science -12.00 నుండి 12.30 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Diseases and Preventions* (EM)
👇

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


*టీ- శాట్(T-sat)*

(పాఠం పేరు మీద క్లిక్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి)

*3, 4 & 5వ తరగతులు - తెలుగు - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*3, 4 & 5వ తరగతులు - Maths - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Time and Currency* (EM)

            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - Physics - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - జీవశాస్త్రం - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*6 & 7వ తరగతులు - Social - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

*👉పాఠం - Ancient Indian History* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*6 & 7వ తరగతులు - Social - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Telangana - Kings - Buildings* (EM)

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6 & 7వ తరగతులు - Social - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Constitution and Child Rights* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - Urdu - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - * (UM)

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8 & 9వ తరగతులు - English - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Poster*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - Maths - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Lines and Angles* (UM)

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ తరగతి - Social - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - National Movement of India - Constitution - Highlights Preamble* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - హిందీ - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*జూలై 29వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు* (పాఠం పేరు మీద క్లిక్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి) *3, 4 & 5వ తరగతులు - తెలుగు - 10.30 ను...

*జూలై 29వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

(పాఠం పేరు మీద క్లిక్ చేసి డౌన్ లోడ్ చేసుకోండి)

*3, 4 & 5వ తరగతులు - తెలుగు - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*


~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*8 & 9వ,తరగతులు - గణితం - ఉదయం 11.00 నుండి 11.30 వరకు* 



🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*10 వ,తరగతి - జీవశాస్త్రం - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 గంటల వరకు*


~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ, తరగతి - Maths -12.00 నుండి 12.30 గంటల వరకు*


~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - English - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం: - Parts of Body*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*3, 4 & 5వ తరగతులు - Maths - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Time and Currency* (UM)

            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - Bio Science - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Diseases and Preventions* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*10వ తరగతి - Maths - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*6 & 7వ తరగతులు - గణితం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*6 & 7వ తరగతులు - సామాన్య శాస్త్రం - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*


♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6 & 7వ తరగతులు - Social - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Telangana Kings - Buildings* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - సాంఘీక శాస్త్రం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - ప్రభుత్వాలు - రకాలు*

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8 & 9వ తరగతులు - Maths - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - Bio Science - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Life Process - Plants - Animals* (UM)

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ తరగతి - Bio Science - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Diseases and Preventions* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6 & 7వ తరగతులు - Maths - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - symmetry* (EM)

BRIDGE COURSE 2021-22 DAY-23 (29/7/2021) VIDEO LINKS & WORKSHEET LINKS    LEVEL-I 1,2,3 CLASSES LEVEL-II 4,5 CLASSES LEVEL-I TE...

BRIDGE COURSE 2021-22
DAY-23 (29/7/2021) VIDEO LINKS & WORKSHEET LINKS

  
LEVEL-I 1,2,3 CLASSES
LEVEL-II 4,5 CLASSES


LEVEL-I TELUGU
VIDEO LINK

LEVEL-I ENGLISH
VIDEO LINK

LEVEL-I MATHS
VIDEO LINK

LEVEL-II TELUGU
VIDEO LINK

LEVEL-II ENGLISH 
VIDEO LINK

LEVEL-II MATHS
VIDEO LINK

LEVEL-II EVS
VIDEO LINK


*#*#*#"#"*#*#*#*#*#*#*#*#*#*#*#*#*₹₹₹#


BRIDGE COURSE 2021-22
DAY-23 (29/7/2021)  VIDEO LINKS & WORKSHEET LINKS  

LEVEL-III   6,7,8 CLASSES
LEVEL- IV     9,10 CLASSES


LEVEL-III TELUGU
VIDEO LINK

LEVEL-III   ENGLISH
VIDEO LINK

LEVEL-III HINDI
VIDEO LINK

LEVEL-III BIO-SCIENCE
VIDEO LINK 

LEVEL-III SOCIAL-STUDIES
VIDEO LINK

LEVEL-IV  TELUGU
VIDEO LINK
WORKSHEET LINK 

LEVEL-IV ENGLISH 
VIDEO LINK

LEVEL-IV HINDI
VIDEO LINK

LEVEL-IV BIO-SCIENCE
VIDEO LINK

LEVEL-IV  PHY-SCIENCE
VIDEO LINK

LEVEL-IV SOCIAL
VIDEO LINK

*Audio Books Links* SAMAGRA SHIKSHA SIDDIPET VIDYAMITRA YOUTUBE CHANNEL Audio Books Links Class 3rd Telugu : Class 3rd English : Class 4t...

*Audio Books Links*

SAMAGRA SHIKSHA SIDDIPET
VIDYAMITRA YOUTUBE CHANNEL


Audio Books Links





























DEO SIDDIPET

*జూలై 29వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు* *3, 4 & 5వ తరగతులు - తెలుగు - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు* *👉పాఠం - పదాలు - చదవడం, రా...

*జూలై 29వ తేదీ దూరదర్శన్ యాదగిరి ఛానల్ లో పాఠాలు*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - తెలుగు - 10.30 నుండి 11.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - పదాలు - చదవడం, రాయడం*
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*8 & 9వ,తరగతులు - గణితం - ఉదయం 11.00 నుండి 11.30 వరకు* 

 *👉పాఠం - సమతల పటాల వైశాల్యాలు - చుట్టుకొలతలు*
👇

🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈🎈

*10 వ,తరగతి - జీవశాస్త్రం - ఉదయం 11.30 నుండి 12.00 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - ఆహారోత్పత్తి - కాలుష్యం*
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ, తరగతి - Maths -12.00 నుండి 12.30 గంటల వరకు*

*👉పాఠం - Preparation of Grouped Frequency Distribution Tables*(Basic Ideas) (EM)
👇
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

        💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢

*టీ- శాట్(T-sat)*

*3, 4 & 5వ తరగతులు - English - 9.00 గం,, నుండి 9.30 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం: - Parts of Body*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*3, 4 & 5వ తరగతులు - Maths - 9.30 గం,, నుండి 10.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Time and Currency* (UM)

            🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃🍃

*10వ తరగతి - Bio Science - 10.00 గం,, నుండి 10.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Diseases and Preventions* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*10వ తరగతి - Maths - 10.30 గం,, నుండి 11.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Preparation of Grouped Frequency Distribution Tables*(Basic Ideas) (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

            🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲🍲

*6 & 7వ తరగతులు - గణితం - 12.00 గం,, నుండి 12.30 గ,,ల వరకు*

*👉పాఠం - గుణిజాలు - కారణాంకాలు*
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

*6 & 7వ తరగతులు - సామాన్య శాస్త్రం - 12.30 గం,, నుండి 01.00 గం,, ల వరకు*

*👉పాఠం - సూర్యుడు - శక్తి వనరులు*

♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣♣

*6 & 7వ తరగతులు - Social - 02.00 గం,, నుండి 02.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Telangana Kings - Buildings* (UM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - సాంఘీక శాస్త్రం - 02.30 గం,, నుండి 03.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - ప్రభుత్వాలు - రకాలు*

             🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰🌰

*8 & 9వ తరగతులు - Maths - 03.00 గం,, నుండి 03.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Area and Perimeter of 2D Shapes* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*8 & 9వ తరగతులు - Bio Science - 03.30 గం,, నుండి 04.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Life Process - Plants - Animals* (UM)

            ♦♦♦♦♦♦♦♦

*10వ తరగతి - Bio Science - 04.00 గం,, నుండి 04.30 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - Diseases and Preventions* (EM)
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
*6 & 7వ తరగతులు - Maths - 04.30 గం,, నుండి 05.00 గ,, ల వరకు*

*👉పాఠం - symmetry* (EM)

💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢




*3rd Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday)* 

 *TSAT విద్య* 
Time : 9.00am
Subject : English 
Topic : Parts of body

 *TSAT విద్య* 
Time : 9.30 am
Subject : Maths (U/M)
Topic : Time and currency


 *DD యాదగిరి* 
Time : 10.30 am
Subject : Telugu
Topic : పదాలు - చదవడం,రాయడం
👇

💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


 *4th Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday)* 

 *TSAT విద్య* 
Time : 9.00am
Subject : English 
Topic : Parts of body

 *TSAT విద్య* 
Time : 9.30 am
Subject : Maths (U/M)
Topic : Time and currency


 *DD యాదగిరి* 
Time : 10.30 am
Subject : Telugu
Topic : పదాలు - చదవడం,రాయడం
👇

💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


5th Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday)* 

 *TSAT విద్య* 
Time : 9.00am
Subject : English 
Topic : Parts of body

 *TSAT విద్య* 
Time : 9.30 am
Subject : Maths (U/M)
Topic : Time and currency


 *DD యాదగిరి* 
Time : 10.30 am
Subject : Telugu
Topic : పదాలు - చదవడం,రాయడం
👇


💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


 6th Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday*) 

 *TSAT విద్య* 
Time : 12.00pm
Subject : Maths 
Topic. : గుణిజాలు - కారణాంకాలు

 *TSAT విద్య* 
Time : 12.30 pm
Subject : Science
Topic : సూర్యుడు - శక్తి వనరులు

 *TSAT విద్య* 
Time : 2.00 pm
Subject : Social(U/M)
Topic : Telangana - kings - Buildings


 *TSAT విద్య* 
Time : 4.30 pm
Subject : Maths(U/M)
Topic : Symmetry

💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


*7th Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday*) 

 *TSAT విద్య* 
Time : 12.00pm
Subject : Maths 
Topic. : గుణిజాలు - కారణాంకాలు

 *TSAT విద్య* 
Time : 12.30 pm
Subject : Science
Topic : సూర్యుడు - శక్తి వనరులు

 *TSAT విద్య* 
Time : 2.00 pm
Subject : Social(U/M)
Topic : Telangana - kings - Buildings


 *TSAT విద్య* 
Time : 4.30 pm
Subject : Maths(U/M)
Topic : Symmetry

💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


 *8th Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday* )

 *DD యాదగిరి*
Time : 11.00 am
Subject. : Maths
Topic‌ : సమతల పటాల వైశాల్యాలు - చుట్టుకొలతలు
👇


*TSAT విద్య* 
Time : 2.30 pm
Subject. : Social
Topic‌ : ప్రభుత్వం - రకాలు

 *TSAT విద్య* 
Time : 3.00 pm
Subject. : Maths
Topic‌ : Area and perimeter of 2D shapes

 *TSAT విద్య* 
Time : 3.30 pm
Subject. : Bio. Science(U/M)
Topic‌ : Life Process Plants - Animals
 
💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢


*9th Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday* )

 *DD యాదగిరి*
Time : 11.00 am
Subject. : Maths
Topic‌ : సమతల పటాల వైశాల్యాలు - చుట్టుకొలతలు
👇


*TSAT విద్య* 
Time : 2.30 pm
Subject. : Social
Topic‌ : ప్రభుత్వం - రకాలు

 *TSAT విద్య* 
Time : 3.00 pm
Subject. : Maths
Topic‌ : Area and perimeter of 2D shapes

 *TSAT విద్య* 
Time : 3.30 pm
Subject. : Bio. Science(U/M)
Topic‌ : Life Process Plants - Animals
 
💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢💢



10th Digital Class షెడ్యూల్*📺
           *29.07.2021(Thursday*) 
 
*TSAT* *విద్య* 
Time : 10.00am
Subject : Bio.Science(U/M)
Topic‌ : Diseases and Preventions

 *TSAT* *విద్య* 
Time : 10.30 am
Subject : Maths (U/M)
Topic‌ : Preparation of grouped Frequency distribution Tables (basic ideas)

*DD యాదగిరి* 
Time : 11.30
Subject : Bio.Science
Topic‌ : ఆహారోత్పత్తి - కాలుష్యం
👇


*DD యాదగిరి* 
Time : 12.00 pm
Subject : Maths
Topic‌ : Preparation of grouped Frequency distribution Tables (basic ideas)
👇


TSAT* *విద్య* 
Time : 4.00 pm
Subject : Bio.Science
Topic‌ : Diseases and Preventions